निर्माता अभिनेता हरी ओम घाडगे, दिग्दर्शक आशिष नेवाळकर यांचा मराठी चित्रपट “हरिओम” चा टीजर लाँच

निर्माता, दिग्दर्शक आणि टीम सिद्धिविनायक मंदिरात बाप्पाचे आशीर्वाद घेतले। श्री हरी स्टुडिओजच्या बॅनरखाली बनलेल्या ‘हरिओम’ या सुपर अॅक्शन मराठी चित्रपटाचा टीझर आणि ट्रेलर आज लाँच करण्यात आला. निर्माता, दिग्दर्शक आणि टीमने मुंबईतील सिद्धिविनायक मंदिरात बाप्पाचे आशीर्वाद घेतले, त्यानंतर चित्रपटाचा ट्रेलर लॉन्च केला आणि चित्रपटाविषयी मीडियाला सांगितले. यावेळी निर्माता आणि अभिनेते हरी ओम घाडगे, दिग्दर्शक आशिष नेवाळकर, अभिनेता गौरव कदम उपस्थित होते. दोन भावांच्या कथेवर आधारित या चित्रपटात हरी ओम घाडगेने मोठ्या भावाची भूमिका साकारली आहे तर ओमची भूमिका गौरव कदमने साकारली आहे.हरी ओम या चित्रपटाचे कुशल दिग्दर्शक आशिष नेवाळकर यांनी येथे सांगितले की, आज आपल्या मराठी चित्रपट हरी ओमचा टीझर प्रदर्शित करण्यात आला, हा चित्रपट लवकरच प्रदर्शित होणार आहे. सिद्धिविनायक मंदिरात बाप्पाचे दर्शन घेतले. त्यांच्या कृपेनेच इतका चांगला चित्रपट बनला आहे. हा चित्रपट अशा परिस्थितीत बनवला आहे जेव्हा संपूर्ण चित्रपटसृष्टीवर वाईट परिणाम झाला होता. कोणाकडे काम नव्हते, अशा वेळी निर्माता हरी ओम जी पुढे आले आणि त्यांनी इतका उत्तम चित्रपट बनवण्याचा प्रयत्न केला आणि त्यात ते यशस्वी झाले.

हरी ओम आणि गौरव कदम या चित्रपटातून मराठी चित्रपटसृष्टीला दोन नवे चेहरे मिळणार असल्याचे दिग्दर्शक आशिष नेवाळकर यांनी सांगितले. मराठीत एवढा मोठा अॅक्शनपट बनवण्याचे धाडस हरी ओम जी यांनी दाखवले आहे. त्याचा त्याच्या कथेवर विश्वास होता. एका चांगल्या हेतूने बनवलेला खूप चांगला चित्रपट. मराठी माणसाची ओळख, मराठी माणूस काय करू शकतो, हे या चित्रपटातून दाखवण्यात आले आहे. यामध्ये दोन भावांचे प्रेम दाखवण्यात आले आहे, जे आजच्या समाजात क्वचितच पाहायला मिळते. लोकांना प्रेरणा मिळावी या उद्देशाने हा चित्रपट बनवण्यात आला आहे.या चित्रपटाचे निर्माते आणि मुख्य अभिनेते हरिओम घाडगे म्हणाले की, आमचा हरी ओम चित्रपट पूर्ण झाला आहे. आज सिद्धिविनायक मंदिरात जाऊन आशीर्वाद घेतले. मी मोठा भाऊ हरीची भूमिका केली आहे.

हा चित्रपट दोन भावांची कथा आहे. हा चित्रपट प्रेक्षकांना कुटुंबासह चित्रपटगृहात पाहता येणार आहे. चित्रपटाचे संगीत उत्कृष्ट आहे. त्याची कथा, आशय हृदयाला भिडणारा आहे.त्याचबरोबर चित्रपटाचे दिग्दर्शक आशिष म्हणाले की, हरी ओम जी यांनी स्वत:च्या बळावर आयुष्यात खूप काही केले आहे. तसंच चित्रपटात दाखवलेले दोन भाऊही स्वतःहून खूप काही करतात. त्यामुळे चित्रपटाच्या नावाशी आणि हरी आणि ओम या मुख्य पात्रांच्या नावांशी हरी ओमचा संबंध अधिक खोल आहे.या चित्रपटात धाकट्या भावाची भूमिका साकारणारा अभिनेता गौरव कदम म्हणाला की, हरी ओम चित्रपटाचे वैशिष्ट्य म्हणजे त्यातील सर्व धोकादायक स्टंट्स आम्ही दोन्ही भावांनी स्वतः केले आहेत, बॉडी डबलचा कुठेही वापर केलेला नाही. हा पहिला मराठी चित्रपट असेल ज्याची सर्व क्रिया मनाला भिडणारी आहे.

दोन भावांचे नाते, त्यांचा त्याग दाखवला आहे. तरुण पिढीला प्रेरणा आणि प्रेरणा देणारे अनेक संदेश या चित्रात आहेत. मी सर्वांना विनंती करतो की जेव्हा हा चित्रपट प्रदर्शित होईल तेव्हा लोकांनी आपल्या कुटुंबासह, मुलांसह सिनेमागृहात जाऊन हा चित्रपट पाहावा. असे स्टंट मराठीत पहिल्यांदाच पाहायला मिळणार आहेत. यासाठी खूप मेहनत घ्यावी लागली. आम्ही दोघी कलाकारांनी 6-7 महिने एकत्र सराव केला. त्याने आपल्या फिटनेसकडे खूप लक्ष दिले.

हा चित्रपट तरुणांना आपल्या सभ्य संस्कृतीची आणि आपल्या मुळांची जाणीव करून देईल. हा चित्रपट मराठीत प्रदर्शित होत असून, तो दाक्षिणात्य भाषेतही डब करण्यात आला आहे. चित्रपटाचे पीआरओ रमाकांत मुंडे (मुंडे मीडिया) आहेत.

छायाकार : रमाकांत मुंडे मुंबई

निर्माता अभिनेता हरी ओम घाडगे, दिग्दर्शक आशिष नेवाळकर यांचा मराठी चित्रपट “हरिओम” चा टीजर लाँच